Nhằm tạo không khí thi đua sôi nổi trong cán bộ, đoàn viên, người lao động, vừa qua, Công đoàn cơ sở Trung tâm Y tế thành phố Việt Trì tổ chức Giải bóng chuyền hơi hưởng ứng Tháng Công nhân và Tháng An toàn vệ sinh lao động, năm 2024.
Giải bóng chuyền hơi thu hút sự tham gia của 6 đội đến từ các tổ công đoàn thuộc Công đoàn cơ sở Trung tâm Y tế thành phố Việt Trì. Dưới sự cổ vũ nhiệt tình của các cổ động viên, 6 đội đã thi đấu hết mình thể hiện tài năng, tinh thần đồng đội và cống hiến cho khán giả những đường bóng đẹp mắt, những pha ghi điểm đầy ấn tượng.
![](/Portals/0/image-20240529165601-1.png)
Ban Giám đốc Trung tâm tặng cờ lưu niệm cho các đội tham dự Giải
Sau thời gian thi đấu sôi nổi, hấp dẫn và đầy kịch tính, Ban Tổ chức đã trao 01 giải Nhất, 01 giải Nhì, 01 giải Ba và 01 giải Tư cho các đội tham dự.
![](/Portals/0/image-20240529165619-2.png)
Giải bóng chuyền hơi thu hút sự tham gia của 6 đội đến từ các tổ công đoàn thuộc Công đoàn cơ sở Trung tâm Y tế thành phố Việt Trì
![](/Portals/0/image-20240529165652-3.png)
![](/Portals/0/image-20240529165720-4.png)
Các vận động viên thi đấu hết mình cống hiến cho khán giả những đường bóng đẹp mắt, những pha ghi điểm đầy ấn tượng
Giải bóng chuyền hơi là một hoạt động ý nghĩa nhằm động viên, khích lệ đội ngũ cán bộ, đoàn viên, người lao động tích cực rèn luyện sức khỏe, tinh thần kỷ luật, duy trì và phát triển phong trào thể dục thể thao nâng cao sức khỏe. Đây cũng là dịp để đoàn viên công đoàn được gặp gỡ, giao lưu học hỏi kinh nghiệm, từ đó tăng cường sự gắn bó, đoàn kết, phấn đấu hoàn thành tốt nhiệm vụ chăm sóc, bảo vệ và nâng cao sức khỏe Nhân dân./.
Hiền Nguyễn